Forum nhật kí
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum nhật kí

sống trên đời cần có một tấm lòng!!!!

Trang ChínhHữu PhúcNôi Quy của Diễn ĐànGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]

Go down 
dongthinh
anhungbayxa
songmanh
longtsd3
phamnguyenhuuphuc
lamnguyen6868
holisoka
phulongxuyen
sang_cream
boyamatuer
pcangel
Admin
16 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Empty
Bài gửiTiêu đề: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeFri May 06, 2011 5:15 pm

DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Arirang_Karaoke__4db521be9d075
Đĩa này dành cho ai sử dụng các model Arirang sau: AR-27C / 36C / 36E / 36N / 36G / 36NG / 36L / 36M / 36CN / 3600DELUXE / 36K / 36KR.
Được chia thành 20 phần(mỗi phần 172,79Mb).
Được cắt bằng phần mềm FFSJ.

Tải về danh mục bài hát tại đây.
Sau khi download về, dùng phần mềm FFSJ để join thành file ISO.
Rồi dùng phần mềm ghi file ISO bất kỳ ghi vào đĩa DVD mà dùng, ví dụ Ultra ISO hay ISO Burner, ..... để ghi nhé!
Link Download:DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Images?q=tbn:ANd9GcQQtktK1wV9U4cbdtv9iFDzjoLev3pUIp_txWa9hDQUdnqzSryz
Download tại đây.
pass: phamnguyenhuuphuc.tk
Hướng dẫn thêm một chút về cách download. Đây là link mediafire,do adf.ly chèn quảng cáo vào mediafire nên link bị ẩn sau logo quảng cáo của adf.ly. Tại logo quảng cáo của adf.ly các bạn click vào chữ SKIP AD ở gốc trên bên phải màn hình sẽ thấy link media fire. Chúc các bạn vui vẻ!!!
Chú ý: Đã upload hoàn tất. Tất cả gồm 20 phần mỗi phần 172.79Mb.
Nguồn file: knightpt @ hdvietnam

Được sửa bởi Admin ngày Tue May 24, 2011 8:13 pm; sửa lần 1.
https://phamnguyenhuuphuc.forumvi.net
pcangel

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat May 07, 2011 11:07 am

Admin oi, sao e download part 12 hoai ma ko dc vay?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat May 07, 2011 9:39 pm

Đã test,link vẫn tốt mà bạn. Nếu bạn download không được có thể do mạng hoặc do máy,bạn thử restart máy rồi download lại thử xem? Link thì vẫn tốt.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun May 08, 2011 9:04 am

Trích dẫn :
Admin oi, sao e download part 12 hoai ma ko dc vay?
Bạn download được chưa. Mọi người đều vẫn download rất ok. Anh em nào có kết quả test thử đĩa này rồi thì lên cho mọi người biết với nhé. Razz
boyamatuer

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeWed May 11, 2011 9:54 pm

Link vẫn sống, đợi burn ra đĩa rùi sẽ gủi phản hồi ^^

Sao ko thấy nút thanks trên diễn đàn này nhỉ...
boyamatuer

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeWed May 11, 2011 10:09 pm

Thêm một góp ý ngoài lề về tấm hình 2 người ngay đầu trang web:

- Bóng của hai người nhìn rất giả: Bóng đậm và không được làm mờ dần khi xa ánh sáng.
- Tay bạn nữ bị loang màu xanh của hiệu ứng nhìn rất xấu.
- Màu da của 2 nhân vật vừa tối vừa không đồng bộ, lý do là cắt ghép từ hai hình ảnh riêng lẻ, sau đó khi ghép lại không được xử lý sáng và màu sắc.
- Bố cục của các text không tốt, màu sắc và kiểu font không phù hợp.

Tóm lại, mình nghĩ hình ảnh đại diện của một trang web có 1 ý nghĩa hết sức quan trọng cho cả trang web. Cho nên mình nghĩ bạn nên thay thế bằng một hình ảnh tốt hơn, nếu bạn muốn lấy hình ảnh của cá nhân để làm ảnh đại diện, bạn có thể nhờ một designer có tay nghề để design cho bạn. Còn tấm hình này bạn có thể đưa nó vào mục về photoshop (sản phảm photoshop chẳng hạn..).

Bài viết này chỉ mang tính góp ý xây dựng, không có bất kì ý xấu nào cả, nếu admin ko vừa lòng hay cho rằng nhận xét của mình gây ảnh hưởng xấu đến diễn đàn, có thể xóa hoặc ban nick bất cứ lúc nào.

Rất vui được biết diễn đàn của các bạn. Mong diễn đàn sẽ ngày càng phát triển.

Thân
sang_cream

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeWed May 11, 2011 10:33 pm

em down về ghi ra rồi, tốc độ 2x 4x thôi mà ko bít nó bị làm sao
hát thì được, tới lúc chấm điểm, xanh dờn, treo cứng
máy em AR-36G
phulongxuyen

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeThu May 12, 2011 11:09 am

thanks .............

Được sửa bởi phulongxuyen ngày Fri May 13, 2011 12:34 pm; sửa lần 2.
holisoka

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeThu May 12, 2011 4:13 pm

bạn ơi link 8 sao tải về không được. test thử dùm mình với. thank's
lamnguyen6868

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat May 14, 2011 3:46 pm

Admin ơi, Sao em vào đường link Mediafire không được! Lần đầu thì vào được, nhưng lần thứ 2 vào lại không được. Thanks anh admin!
phamnguyenhuuphuc

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat May 14, 2011 6:37 pm

Trích dẫn :
Sorry bạn. Đây là một trang lưu trữ cá nhân của mình thôi. Mình là dân nghiệp dư. Mình Học Đại Học Y Dược chứ không hoc IT nên với mình như vậy là mình hài lòng rồi. Các bạn lên download thì mình rất hoan nghênh,nhưng các bạn nên nhớ ko phải ai cũng giỏi như các bạn,mõi người chỉ giỏi về một lĩnh vực nhất định thôi. Nghe cách bạn nói thì mình nghĩ bạn là một dân IT và mới bước vào nghề,kinh nghiệm giao tiếp còn quá kém. Bạn không có ác ý nhưng cách góp ý của bạn kém quá,bạn biết cách giao tiếp của bạn kém ở điển nào không? Mình lập nên DD này chỉ với mục đích lưu trữ và chia sẻ cùng mọi người thôi chứ ko phải để khoe tài IT vì mình ko phải IT. Rất cảm ơn bạn đã góp ý. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống!
phamnguyenhuuphuc

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat May 14, 2011 8:30 pm

Trích dẫn :
Admin ơi, Sao em vào đường link Mediafire không được! Lần đầu thì vào được, nhưng lần thứ 2 vào lại không được. Thanks anh admin!
Đã test,link vẫn bình thường mà bạn. Bạn xem lại nhé. Link vẫn ổn.
lamnguyen6868

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun May 15, 2011 5:23 pm

Thanks A.admin nhiều! Em đã down load được, đợi download xong em ghi ra đĩa! hj!
boyamatuer

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun May 15, 2011 5:49 pm

phamnguyenhuuphuc đã viết:
Trích dẫn :
Sorry bạn. Đây là một trang lưu trữ cá nhân của mình thôi. Mình là dân nghiệp dư. Mình Học Đại Học Y Dược chứ không hoc IT nên với mình như vậy là mình hài lòng rồi. Các bạn lên download thì mình rất hoan nghênh,nhưng các bạn nên nhớ ko phải ai cũng giỏi như các bạn,mõi người chỉ giỏi về một lĩnh vực nhất định thôi. Nghe cách bạn nói thì mình nghĩ bạn là một dân IT và mới bước vào nghề,kinh nghiệm giao tiếp còn quá kém. Bạn không có ác ý nhưng cách góp ý của bạn kém quá,bạn biết cách giao tiếp của bạn kém ở điển nào không? Mình lập nên DD này chỉ với mục đích lưu trữ và chia sẻ cùng mọi người thôi chứ ko phải để khoe tài IT vì mình ko phải IT. Rất cảm ơn bạn đã góp ý. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống!

oh, rất buồn vì bạn nghĩ như vậy. Cách góp ý của mình có gì kém bạn có thể nói ra được ko???. Mà thôi, có lẽ mình không được hoan nghênh ở đây.Đây là lần cuối mình comment trong web lưu trữ cá nhân của bạn. Thêm nữa mình không phải là dân IT, minh học công nghệ Sinh nhé...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun May 15, 2011 9:25 pm

Trích dẫn :
Cách góp ý của mình có gì kém bạn có thể nói ra được ko???
Được mình sẽ nói cho bạn biết chỗ kém trong giao tiếp của bạn. Mình sẽ kể cho bạn nghe một chuyện như thế này,tất nhiên mình học Y Dược nên mình sẽ kể cho bạn nghe về lĩnh vực bệnh viện. Có một đợt thực tập tại một bệnh viện mình xin giấu tên. Sinh viên thực tập lần đầu tiếp xúc với bệnh nhân rất bở ngỡ và sợ sệt. Có một sinh viên nọ làm sai qui tắc khi thao tác trên bệnh nhân mặc dù chưa tiến hành chỉ mới chuẩn bị thôi. Một nhân viên của bệnh viện trong thấy đã la mắng sinh viên đó ngay trước mặt bệnh nhân. Nhân viên đó không hề sai khi ứng xử như vậy nhưng cách giao tiếp như vậy là quá kém và thiếu kinh nghiệm. Kết quả như thế nào bạn biết không? Bệnh nhân kinh hoàng không cho bạn sinh viên đó chạm tới luôn,chẳng những vậy bệnh nhân đó còn phàn nàn lên ban Giám Đốc Bệnh Viện làm một chuyện nhỏ xé ra thành to.Lẽ ra chuyện đó không nghiêm trọng đến mức đó nhưng vì cách ứng xử quá kém kinh nghiêm của nhân viên đó mà mọi việc phải trở nên như vậy và trong chuyện này có rất nhiều người phải viết kiểm điểm và dĩ nhiên có cả nhân viên kia của bệnh viện mặc dù cô ta làm như thế là không sai. Mình chỉ nói như vậy thôi. Bạn tự mình suy nghĩ đi nhé. Bạn nên gửi góp ý theo tin nhắn riêng chứ không nên là comment. Chúc bạn luôn vui vẻ và thành công,chào bạn!!!
longtsd3

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 2:04 am

linle 02 tải hoài không được bạn ơi? giúp mình với cám ơn
songmanh

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 9:11 am

Ai giúp dùm mình làm sao download voll 42 DVD?
anhungbayxa

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 8:51 am

cam' on nhieu nhe. dang download ve thu~. ma co ai test tot' chu' ha~
dongthinh

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 10:19 am

không ai giúp em ak Sad( huhu
dttt

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 1:47 pm

minh moi vao dd minh can phan mem doc va ghi dia midi 6 va 5 so ban nao co cho minh xin voi ,xin tran trong cam on nhieu
ask4love

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 3:25 am

ban co dia arirang vol. 43 cho minh xin nhe cam on ban nhieu.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeTue Aug 30, 2011 5:16 pm

Trích dẫn :
ban co dia arirang vol. 43 cho minh xin nhe cam on ban nhieu.
Khoảng 2 ngày nữa sẽ có vol 43. Uploading....... Razz
votrong

Bài gửiTiêu đề: Mình cần download DVD midi karaoke Arirang Vol 42   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeSun Sep 04, 2011 4:43 pm

Chào Phúc!
sao mình đã đang ký thành viên rồi nhưng khi click chuột vào link trên không được nhỉ?
Đĩa này dành cho ai sử dụng các model Arirang sau: AR-27C / 36C / 36E / 36N / 36G / 36NG / 36L / 36M / 36CN / 3600DELUXE / 36K / 36KR.
Được chia thành 20 phần(mỗi phần 172,79Mb).
Được cắt bằng phần mềm FFSJ.
Tải về danh mục bài hát tại đây.

phần mình làm dấu đấy nó ra một trang khác bắc mính phải đang ký tiếp
tinhnk26

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 11:29 pm

anh cho em hỏi .em ghi ra dĩa nhưng không hát được chỉ co đoạn video chạy thôi chứ không thể nhập bài hát được phần audio trống là sao thế các anh nhĩ
.giúp em với tin hoc em kém làm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]   DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire] Icon_minitime

DVD Midi karaoke Arirang vol 42[Mediafire]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đĩa MiDi DVD Karaoke Arirang Vol 1 đến Vol 39[Mediafire]
» DVD karaoke Arirang Vol 43 [Mediafire]
» DVD Karaoke Arirang Vol 40 [Mediafire]
» DVD karaoke Arirang vol.41
» List nhạc karaoke Arirang Vol 39